Mniemamnie
(y)
wtorek, 22 października 2013
þegar ég er
nálægt
Ég mynd
við
faðma
hvert annað
við erum eitt
ég get
séð
hvernig það
er
hvernig það mun
aldrei vera
Brak komentarzy:
Prześlij komentarz
Uwaga: tylko uczestnik tego bloga może przesyłać komentarze.
Starszy post
Strona główna
Subskrybuj:
Komentarze do posta (Atom)
Brak komentarzy:
Prześlij komentarz
Uwaga: tylko uczestnik tego bloga może przesyłać komentarze.