Mniemamnie

(y)

wtorek, 22 października 2013

þegar ég er nálægt
Ég mynd
við faðma hvert annað
við erum eitt
ég get séð
hvernig það er
hvernig það mun aldrei vera
Autor: Unknown o 11:50 Brak komentarzy:
Wyślij pocztą e-mailWrzuć na blogaUdostępnij w XUdostępnij w usłudze FacebookUdostępnij w serwisie Pinterest
Nowsze posty Starsze posty Strona główna
Subskrybuj: Posty (Atom)

Archiwum bloga

  • ▼  2013 (1)
    • ▼  października (1)
      • þegar ég er nálægtÉg myndvið faðma hvert annaðvið ...
  • ►  2012 (6)
    • ►  listopada (1)
    • ►  sierpnia (2)
    • ►  lipca (3)

O mnie

Unknown
Wyświetl mój pełny profil
Motyw Znak wodny. Obsługiwane przez usługę Blogger.